Tuyến đường đi của xe buýt số 19
- Giờ chạy vào ngày thường : 5h –> 21h.
- Giờ chạy vào ngày lễ chủ nhật : 5h –> 20h55.
- Số xe trong ngày : 10p –> 15p –> 20 phút / 1 chuyến.
- Giá các vé xe Hà Nội : 7000 ngàn đồng / 1 người / 1 lượt.
- Tuyền đi bắt đầu từ bãi đỗ xe Trần Khánh Dư và tuyến đi kết thúc tại bến xe Yên Nghĩa.
Tuyến đi :
Tuyến về :
tuyến đường đi của xe buýt số 16