lộ trình tuyến xe bus số 9 tphcm Tên tuyến : Bến_xe_Chợ_Lớn –> Quốc_lộ_1A –> Hưng_Long Lượt tuyến đi : Ga_Chợ_Lớn_A —> Lê_Quang_Sung —> Phạm_Đình_Hổ —> Hồng_Bàng —> Kinh_Dương_Vương —> Quốc_lộ_1A —> Đinh_Đức_Thiện(Tỉnh_lộ_18) —> Hương_lộ_11 —> Bến_Hưng_Long.
Category: xe buyt
Lộ trình xe buýt (bus) số 8 TP.HCM chi tiết
Lộ trình xe bus số 8 TP.HCM Tên tuyến xe : Bến xe Chợ Lớn ==> Gò Vấp Lượt đi : Ga_Chợ_Lớn_A –> Lê_Quang_Sung_Nguyễn_Hữu_Thận –> Tháp_Mười_Hải_Thượng_Lãn_Ông –> Châu_Văn_Liêm – > Hồng_Bàng –> An_Dương_Vương –> Nguyễn_Tri_Phương –> 3_Tháng_2 –> Lý_Chính_Thắng_Nguyễn_Thông –> Kỳ_Đồng –> Trần_Quốc_Thảo –> Lê_Văn_Sỹ –> Trần_Quang_Diệu –>Nguyễn_Văn_Trỗi –> Phan_Đình_Giót –> Phổ_Quang_Hoàng_ Minh_Giám –> Nguyễn_Thái_Sơn –> Phan_Văn_ Trị –> Bãi_hậu_cần_số_1.
Giờ chạy của các tuyến xe bus tại tphcm | Thông tin mới
Giờ chạy của các tuyến xe bus tphcm Cùng xem qua lộ trình các giờ của tuyến xe buýt tại TP Hồ Chí Minh để có thể biết và đi lại dễ dàng hơn. Hình ảnh dưới đây có đầy đủ các giờ và mã số tuyến xe, lộ trình cụ thể, số chuyến đi…
Mã số và Tuyến xe buýt (bus) từ Bình Dương đi đến Đồng Nai
Tiêu đề : Tuyến xe buýt từ Bình Dương đi Đồng Nai Thông tin chi tiết về tuyến xe buýt từ Bình Dương –> TP Biên Hòa –> Đồng Nai : Từ Đại Nam –> Tân Ba –> Biên Hòa (khoảng 37 km).
Bản đồ tuyến xe buýt từ bến thành đến bến xe chợ lớn – Google map
Tên tuyến : Bến Thành – Bến xe Chợ Lớn Bến công trường Mê Linh – Thi Sách – Công trường Mê Linh – Tôn Đức Thắng – Nguyễn Huệ – Lê Lợi – vòng xoay – trạm Bến Thành (mặt sau) – Trần Hưng Đạo – Nguyễn Tri Phương – Trần Phú – Trần…