Tuyến đường đi của xe buýt số 18
Tuyến đi từ Bến Thành –> chợ Hiệp Thành.
Bắt đầu : Công_trường_Quách_Thị_Trang (Trạm_điều_hành_Sài_Gòn) –> Hàm|_Nghi –> Pasteur –> Lê_Duẩn –> Đinh_Tiên_Hoàng –> Phan_Đăng_Lưu –> Nơ_Trang_Long –> Lê_Quang_Định –> Nguyễn_Văn_Nghi –> Quang_Trung –> Tô_Ký –> Nguyễn_Ảnh_Thủ –> HT13 –> Chợ_Hiệp_Thành.
Kết thúc : Chợ_Hiệp_Thành –> HT13 –> Nguyễn_Ảnh_Thủ –> Tô_Ký –> Quang_ Trung –> Nguyễn_ Văn_Nghi –> Lê_Quang_Định –> Nơ_Trang_Long –> Phan_Đăng_Lưu –> Đinh_Tiên_Hoàng –> Võ_Thị_Sáu –> Hai_Bà_Trưng –> Lê_Duẩn –> Nam_Kỳ_Khởi_Nghĩa –> Hàm_Nghi –> Công_trường_Quách_Thị_Trang (trạm_điều_hành_Sài_Gòn).
Tuyến đường đi của xe buýt số 18 tphcm mới
tuyến đường đi của xe buýt số 15 tphcm